உங்கள் நாய்க்கு நீர்ப்புகா பூட்ஸ் செய்யுங்கள்

இலையுதிர் காலத்துக்கும் குளிர்காலத்துக்கும் இடைப்பட்ட நேரத்தில், நாய் நடைப்பயணங்களில் இருந்து திரும்புவது மேலும் மேலும் குழப்பமாகிறது. பட்டுப்போன இலைகள், சேறு, பனி, நீர் குட்டைகள்… வீட்டைத் தலைகீழாக மாற்றுவதற்கு தோட்டத்தில் ஒரு எளிய சுற்றுப் பயணம் செய்தால் போதும். எனவே, உங்கள் நாய் ஒவ்வொரு முறை வெளியே சென்ற பிறகும் வீட்டு வேலைகளைச் செய்வதைத் தவிர்க்க, இந்த சிறிய நீர்ப்புகா காலணிகளைத் தேர்வு செய்யவும். உங்கள் வீட்டை இன்னும் சிறிது நேரம் சுத்தமாக வைத்திருப்பதோடு, உங்கள் தோழரின் சிறிய பாதங்களையும் அவை பாதுகாக்கும்!

உங்கள் நாய் உங்கள் உட்புறத்தின் தரையில் நழுவினால், நீங்கள் அவரை இந்த சிறிய காலணிகளை அணியச் செய்யலாம்! நிச்சயமாக, இந்த சிறிய பூட்ஸ் ஒரு தற்காலிக தீர்வு. உங்கள் செல்லப்பிராணியின் காலணிகளை அடிக்கடி அணிய நீங்கள் திட்டமிட்டால், ஒரு சிறப்பு கடையில் இருந்து மிகவும் பொருத்தமானவற்றைப் பெறுவது சிறந்தது.

© Pinterest

தேவையான உபகரணங்கள்:

  • 4 குழந்தை சாக்ஸ்
  • 4 பலூன்கள்
  • ஒரு ஜோடி கத்தரிக்கோல்

வழிமுறைகளை :

1. தொடங்குவதற்கு, உங்கள் நாயின் பாதங்களின் அளவிற்குப் பொருந்தக்கூடிய காலுறைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். மிகப் பெரியது, அவை நழுவலாம் மற்றும் மிகச் சிறியவை, அவரை காயப்படுத்தலாம்! இதை விட சிறந்தது எதுவுமில்லை அவரை முயற்சி செய்யுங்கள் முன்னதாக.

2. சரியான காலுறை அளவை நீங்கள் தேர்வு செய்தவுடன், பலூன்களை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டிய நேரம் இது. நீங்கள் வீசும் பகுதியில் விரும்பிய உயரத்திற்கு வெட்டுங்கள். பந்து கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும் உங்கள் நாயின் பாதத்தின் அகலம். நீங்கள் முதல் முறையாக சரியான இடத்தில் அவற்றை வெட்டவில்லை என்றால், பல பலூன்களை கையில் வைத்திருக்குமாறு நாங்கள் உங்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம்.

3. இப்போது பலூனின் திறப்பை விரித்து, குழந்தையின் சாக்ஸை உள்ளே நழுவ விடவும். இல்லையெனில், நீங்கள் சாக் போடுவதன் மூலம் தொடங்கலாம் நேரடியாக பாதத்தில் நாயின், பின்னர் பந்தை அதன் மேல் திரிக்கவும்.

அறிவுரை:

பலூன்களில் பல குணங்கள் உள்ளன என்பதை நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும். உங்கள் சிறிய நாய் காலணிகள் 2 அல்லது 3 நடைகளை விட சிறிது நேரம் நீடிக்க விரும்பினால், பந்துகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதே சிறந்தது முடிந்தவரை தடித்த. இந்த வழியில், உங்கள் சிறிய காலணிகளின் ஆயுளை அதிகரிப்பீர்கள். பார்ட்டி ஸ்டோர்களில் இந்த வகை பலூன்களை எளிதாகக் காணலாம். இருப்பினும், இந்த காலணிகள் வாழ்நாள் முழுவதும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படக்கூடாது என்பதை நாங்கள் உங்களுக்கு நினைவூட்டுகிறோம். உங்கள் நாய் அதை வழக்கமாக அணிய விரும்பினால், அதை வாங்குவது சிறந்தது சிறப்பு நாய் காலணிகள்!

அளவில் சிறியது, முன்னிலையில் பெரியது

நாய்களில் ஆதிக்கம்: கட்டுக்கதை அல்லது உண்மை?