தனிமையை நன்கு பொறுத்துக்கொள்ளும் 3 வகையான நாய்கள்

விஷயங்களை இப்போதே தெளிவுபடுத்த, அடிப்படையில், ஒரு நாய் முற்றிலும் தனிமையைத் தாங்கும் வகையில் உருவாக்கப்படவில்லை என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். உங்களுடன் விளையாடவும், உங்களுடன் நடக்கவும், புதிய மனிதர்களைச் சந்திக்கவும், புதிய இடங்களைக் கண்டறியவும் இது ஒரு சமூக விலங்கு. எனவே, நீங்கள் கிடைக்கவில்லை மற்றும் ஒரு நாளைக்கு பல மணிநேரம் ஒதுக்கத் தயாராக இருந்தால் நாயை அழைத்துச் செல்வதைக் கருத்தில் கொள்வது பயனற்றது. இருப்பினும், சில இனங்கள் மற்றவர்களை விட அமைதியான மற்றும் சுதந்திரமானவை என்பது உண்மைதான், மேலும் அவை ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு தனியாக விடப்படுவதை எளிதில் பொறுத்துக்கொள்ளும், எடுத்துக்காட்டாக நீங்கள் வேலையில் இருக்கும் நேரம்.

ஜெர்மன் ஸ்பிட்ஸ்

ஜெர்மன் ஸ்பிட்ஸ் நாய்
கடன்கள்: FaST_9 / iStock

பொமரேனியன் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது, இது ஜெர்மன் ஸ்பிட்ஸ் ஆகும் சிறிய ஸ்பிட்ஸ் வகை நாய் இனம். இந்த குட்டி நாய் தினசரி வாழ மிகவும் இனிமையானது. அதன் சிறிய அளவு காரணமாக, இது ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வாழ்வதற்கு மிகவும் பொருத்தமானது, ஆனால் அது நீராவியை வெளியேற்றுவதைத் தடுக்காது! அதன் பட்டு தோற்றம் இருந்தபோதிலும், அது ஒரு மிகவும் சுதந்திரமான நாய் யாருக்கு அதிக சிரமம் இருக்காது சிறுவயதிலிருந்தே தனிமையைப் பழக்கப்படுத்திக் கொண்டால் அதைத் தாங்கும். கூடுதலாக, அவர் ஒரு புதிய சூழலுக்கு எளிதில் பழகுவார் மற்றும் பொதுவாக அதிக குறும்புகளை செய்ய மாட்டார். மறுபுறம், அவர் மிகவும் குரைக்கத் தெரிந்தவர். நீங்கள் மேலும் அறிய விரும்பினால், இங்கே செல்லவும் ஜெர்மன் ஸ்பிட்ஸின் பண்புகளைப் பார்க்கவும்.

லே சௌ-சௌ

பொய் சோவ் சௌ நாய்
கடன்கள்: அன்னி-ஸ்ப்ராட் / ஐஸ்டாக்

சோவ் சௌ ஒரு நாய் மிகவும் பெருமை மற்றும் சுதந்திரமான. அவர் உங்களைப் பிடிக்கவில்லை என்று அர்த்தமல்ல என்றாலும், அவர் தனது எஜமானரிடம் மிகவும் ஆர்ப்பாட்டமாக இல்லை. மாறாக, அவர் தனது மனிதனுக்கு விசுவாசமானவர் மற்றும் மிகவும் பாதுகாப்பாக இருக்கிறார். அவர் இல்லை என்பது தான் பாசத்தைக் காட்டுவதில் வல்லவர் அல்ல, உண்மையில் கட்டிப்பிடிக்க ஆசைப்படுவதில்லை. நான்எனவே அவர் உங்களிடமிருந்து பாசங்களைப் பெற மறுக்க மாட்டார். மறுபுறம், அந்நியரிடமிருந்து வருபவர்களை அவர் எப்போதும் பாராட்ட மாட்டார். ஒரு ஒலிம்பியன் அமைதிஇந்த அற்புதமான நாய் தனிமையை நன்றாக பொறுத்துக்கொள்கிறது!

வெல்ஷ் கோர்கி

கோர்கி நாய் படுக்கையில் கிடக்கிறது
கடன்கள்: alvan-nee / iStock

கோர்கி தனது எஜமானருக்கு நெருக்கமான மற்றும் மிகவும் நேசமான நாய். அதனால் தனிமையை தாங்கிக் கொள்வது அவருக்கு கடினமாக இருக்கும். இருப்பினும், இருந்தால் சிறுவயதிலிருந்தே பழகியதுஎந்த பிரச்சனையும் இருக்காது. மாற்றியமைக்கும் திறன் அவருக்கு உள்ளது! அவர் ஒரு பச்சோந்தி நாய், அவர் தனது தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும் வரை எந்த சூழலுடனும் கச்சிதமாக கலக்கிறார். அது ஒரு சுறுசுறுப்பான சிறிய நாய்ஆனால் அவன் அமைதியான மதியம் துக்கப்படாது.

நாங்கள் உங்களுக்கு மீண்டும் ஒருமுறை நினைவூட்டுகிறோம், தனிமையை சிறப்பாக ஆதரிக்கும் நாய் இனம் எதுவும் இல்லை. இது எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக உங்கள் விலங்கின் தன்மை மற்றும் அது வளர்ந்த சூழலைப் பொறுத்தது. எவ்வாறாயினும், தங்களைச் செயல்படுத்துவதற்கு மிகவும் மகத்தான தேவையைக் கொண்ட விளையாட்டு இனங்களைத் தவிர்ப்பது நல்லது.

வித்தியாசமாக பந்து விளையாட

நாயை தத்தெடுப்பதற்கான முதல் 3 மோசமான காரணங்கள்