தி கோர்கி, ராணி எலிசபெத் II இன் பிளாட்டினம் ஜூபிலியின் நட்சத்திரம்

இங்கிலாந்து ராணி, இரண்டாம் எலிசபெத், கடந்த வாரம் தனது ஆட்சியின் 70வது ஆண்டு நிறைவைக் கொண்டாடியபோது, ​​முற்றிலும் மாறுபட்ட ஆளுமை மேடையின் முன்புறத்தில் தன்னைக் கண்டார்: கோர்கி! சிறுவயது முதலே இந்த இனத்தின் மீது காதல் கொண்ட ராணி இந்த அபிமான குட்டி நாய்களில் முப்பதுக்கும் குறையாமல் சொந்தமாக வளர்த்து வருகிறார்! இவை இப்போது இறையாண்மையின் உருவத்திலிருந்து பிரிக்க முடியாதவை.

வாழ்நாள் நாய்

1933 ஆம் ஆண்டில் தான், அப்போது குழந்தையாக இருந்த இளம் எலிசபெத், இந்த நாய் இனத்தைக் கண்டுபிடித்தார். அவரது தந்தை, கிங் ஜார்ஜ் VI தான் அவர்களது முதல் கோர்கி டூக்கியை குடும்பத்தில் அறிமுகப்படுத்தினார். இந்தக் கூட்டத்தில் இருந்து பிறந்தது ஏ நீண்ட மற்றும் நித்திய காதல் கதை ராணிக்கும் இந்த ஒரு வகையான சிறிய நாய்க்கும் இடையில். அவரது 18 வது பிறந்தநாளுக்கு, அவருக்கு சூசன் (மேலே உள்ள புகைப்படம்) என்ற சிறிய பெண் கோர்கி பெம்ப்ரோக் கூட வழங்கப்பட்டது. அதன்பிறகு, ராணி 14 தலைமுறைகளுக்குக் குறையாமல் கோர்கிஸை வளர்த்தார் பெம்ப்ரோக் இனத்திற்கு சற்று விருப்பம். இருப்பினும், அவர் தனது பிரபுக் கடிதங்களை ஒரு கலப்பின நாய்க்கு கொடுத்துள்ளார்: டோர்கி. ஒரு கார்கி மற்றும் டச்ஷண்ட் இடையே ஒரு வேடிக்கையான குறுக்கு, இந்த நாய் ஒரு விபத்தைத் தொடர்ந்து பிறந்தது, இது ராணி எலிசபெத் II ஐ மகிழ்வித்தது.

கோர்கி கௌரவித்தார்

இங்கிலாந்து ராணி ஜூபிலி ட்ரோன் ஷோவில் கோர்கி
© YouTube ஸ்கிரீன்ஷாட் – மன கரீம்நகர்

ராணி எலிசபெத் அவர்களை எப்போதும் நேசிப்பதால், அவர்கள் இல்லாமல் அவரது விழாவைக் கொண்டாடுவது உண்மையில் அதே சுவையை கொண்டிருக்காது, குறிப்பாக எல்லோரும் இப்போது இந்த குட்டி நாயை ராணியுடன் தொடர்புபடுத்துவதால்! மேலும், என்று நாம் நினைக்கும் போது இந்த இனம் அழிவுக்கு அருகில் உள்ளது பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, கோர்கி கவனத்தை ஈர்க்கத் தகுதியானவர், அதைத்தான் விழாக்களின் அமைப்பாளரான கேட்டி ராபி செய்ய விரும்பினார். தவிர,” இதுவரை சந்திக்காதவர்கள் பலர் »அவர் சாட்சியமளிக்கிறார், இது வரிசையில் நிற்கத் தயங்காத லண்டன்வாசிகளின் உற்சாகத்தை விளக்குகிறது. கோர்கியுடன் உங்கள் படம் எடுக்கப்பட்டது லீடன்ஹாலில் உள்ள மூடப்பட்ட சந்தையில். களைப்பைத் தவிர்ப்பதற்காக வழக்கமாக மாற்றப்பட்ட நாய்கள், ermine வரிசையாக ஒரு சிவப்பு கேப்பை அணிந்து, ஒரு மன்னரைப் போல முடிசூட்டப்பட்டன!

மத்திய லண்டனில், பத்தொன்பது வண்ணமயமான கோர்கிஸ் சிலைகள் வெவ்வேறு கலைஞர்களால் உருவாக்கப்பட்டவை நிறுவப்பட்டன. நாங்களும் கண்டுபிடித்தோம் மாபெரும் பொம்மைகள் பெரிய அணிவகுப்பின் போது, உணவுகள் கோர்கியின் படத்தில் மற்றும் ஒரு ஈமோஜி ராணி எலிசபெத்தின் 70 ஆண்டுகால ஆட்சிக்காக பிரத்யேகமாக உருவாக்கப்பட்ட அரச குடும்பத்தால் வெளியிடப்பட்டது. ட்விட்டரில் மட்டுமே கிடைக்கும், விழாக்களில் கருத்து தெரிவிக்க வழங்கப்படும் அதிகாரப்பூர்வ ஹேஷ்டேக்குகளின் முடிவில் இது தானாகவே சேர்க்கப்படும். இது ஜூபிலியின் முதன்மை நிறமான ஊதா நிற கிரீடம் அணிந்த கோர்கியைக் குறிக்கிறது. அதே ட்ரோன் நிகழ்ச்சி கூர்மையான காதுகளுடன் (மேலே உள்ள புகைப்படத்தைப் பார்க்கவும்) சிறிய குட்டைக் கால் நாயை முன்னிலைப்படுத்தியது!

உங்கள் வீட்டிற்கு வருங்கால வழிகாட்டி நாயை எப்படி வரவேற்பது?

நான்டெஸ் நகரில் ஒரு “நாய் கஃபே” அதன் கதவுகளைத் திறக்கிறது