தொலைந்து போன நாயைக் கண்டுபிடிக்க பல்வேறு வகையான குறிச்சொற்கள்

உங்கள் நாய்க்குட்டியை இழக்க பயப்படுகிறீர்களா? அது ஏற்கனவே செய்யப்படவில்லை என்றால், அவரது நெக்லஸில் ஒரு பதக்கத்தைத் தொங்க விடுங்கள்! ஆயினும்கூட, சந்தையில் அவற்றில் ஏராளமானவை உள்ளன, மேலும் எதைப் பயன்படுத்துவது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாமல் இருக்கலாம். உண்மையைச் சொல்வதென்றால், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது ஒரு சுவை விஷயமாக இருக்கும். கிளாசிக் பொறிக்கப்பட்ட குறிச்சொல் முதல் இணைக்கப்பட்ட பதக்கம் வரை, சந்தையில் இருக்கும் அனைத்து தீர்வுகளையும் நாங்கள் பட்டியலிடப் போகிறோம், இதன் மூலம் உங்கள் நாய்க்கு மிகவும் பொருத்தமான தீர்வை நீங்கள் காணலாம்.

உங்கள் செல்லம் தொலைந்து போகும் போது பதக்கம் மிகவும் பயனுள்ள பொருளாகும். உண்மையில், இது அதைக் கண்டுபிடிக்கும் நபரின் படிகளை எளிதாக்குகிறது, இதனால் உங்கள் சிறிய தோழரை விரைவாகக் கண்டுபிடிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. நாயை அடையாளம் காண கால்நடை மருத்துவரிடம் செல்வதற்குப் பதிலாக, உங்களுக்கு விரைவாகத் தெரிவிப்பதற்காக உங்கள் தொடர்பை நேரடியாக அணுகுவதற்கு பதக்கமானது உங்களை அனுமதிக்கிறது. நிச்சயமாக, இது உங்கள் நாயை சிப்பிங் செய்வதிலிருந்து விலக்கு அளிக்காது!

பொறிக்கப்பட்ட பதக்கம்

கிளாசிக் மற்றும் அனைவருக்கும் தெரிந்த, பொறிக்கப்பட்ட பதக்கம் ஒரு சிறந்த தீர்வாகும். உங்கள் நாய்க்குட்டிக்கு சமீபத்திய நவநாகரீக பாகங்கள் வாங்கும் வகை நீங்கள் இருந்தால், நீங்கள் அதை விரும்ப வேண்டும்! உண்மையில், அதன் பெரிய நன்மைகளில் ஒன்றுஅது மிகவும் அழகியலாக இருக்கலாம். இன்று ஏராளமான மாடல்களை வழங்கும் பல பிராண்டுகள் உள்ளன: எளிய சுற்றுப் பதக்கம் முதல் எலும்பின் வடிவம் வரை, பர்கர் அல்லது உங்கள் நாயின் உருவத்துடன் கூடிய பதக்கம், ஒவ்வொரு சுவைக்கும் ஏதோ ஒன்று இருக்கிறது. ஒரே குறை என்னவெனில், பல தகவல்களை பொறிக்க அனுமதிக்காது, ஆனால் ஒரு பெயர் மற்றும் மொபைல் எண்ணை மட்டுமே. உங்கள் நாய்க்குட்டி கண்டுபிடிக்கப்பட்டால், உங்களைத் தொடர்புகொள்வது போதுமானது. உங்கள் தொலைபேசி எண்ணை தவறாகப் பெறாமல் கவனமாக இருங்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் ஒரு பதக்கம் வாங்க வேண்டியிருக்கும்!

உலோக குழாய்

மேலே விவரிக்கப்பட்ட பதக்கத்தை விட மிகவும் குறைவான அழகியல், உலோக குழாய் இருப்பினும் மிகவும் வசதியான மற்றும் சில மாதிரிகள் மிகவும் வடிவமைப்பாளர். பாராட்டும் நாய் உரிமையாளர்களுக்கு விருப்புரிமை, இந்த விருப்பம் சிறந்தது. நீங்கள் ஒரு சிறிய துண்டு காகிதத்தை நழுவ வேண்டும், அதில் தேவையான அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் எழுதுவீர்கள். எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் முகவரி போன்ற பதக்கத்தை விட அதிகமான தகவல்களை நீங்கள் அங்கு எழுதலாம். நீங்கள் எப்போதாவது உங்கள் தொலைபேசி எண்ணை மாற்றினால், எதுவும் எளிமையாக இருக்க முடியாது: நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், உள்ளே இருக்கும் சிறிய காகிதத்தை மாற்றுவதுதான். சில மாடல்கள் தாங்களாகவே அவிழ்த்து விடுகின்றன என்பதே நாம் காணக்கூடிய ஒரே குறை…

இணைக்கப்பட்ட பதக்கம்

இணைக்கப்பட்ட பதக்கமானது உங்கள் விலங்கு பற்றிய தகவல்களைச் சேமிப்பதில் மிகவும் மேம்பட்ட பொருளாகும். நாம் அதை a என்று அழைக்கலாம் மைக்ரோசிப்பில் சேர்க்கை. உண்மையில், அங்கு சேமிக்கப்படும் தகவலின் அளவு குறிச்சொல் மற்றும் குழாய்க்கு அப்பாற்பட்டது, ஏனெனில் உங்கள் நாயைக் கண்டுபிடிக்கும் நபருக்கு உங்கள் பெயர், உங்கள் தொலைபேசி எண், உங்கள் முகவரி, நாயின் வாழ்க்கை முறை, அவரது நடத்தை, அவருடைய அணுகல் இருக்கும். சுகாதார பிரச்சினைகள், முதலியன ஸ்மார்ட்போனைப் பயன்படுத்துதல் மற்றும் ஸ்கேன் செய்தல் ஒரு QR குறியீடு பதக்கத்தில் அச்சிடப்பட்டிருந்தால், நாயை எவ்வாறு நிர்வகிப்பது என்பதைத் தெரிந்துகொள்ளும் போது, ​​அவளால் முடிந்தவரை சிறந்ததாகக் காத்திருக்கும் போது, ​​அவளால் அணுகக்கூடிய தகவல்களுடன் உங்களை விரைவாகக் கண்டுபிடிக்க முடியும். நீங்கள் நகர்ந்தால் அல்லது வேறு வழியின்றி, உங்களால் முடியும் அவற்றை எளிதாக புதுப்பிக்கவும் உங்கள் இணைக்கப்பட்ட பதக்கத்திற்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட தளத்தில்.

அசாதாரண இயற்பியல் கொண்ட 10 நாய் இனங்கள்

நாய்க்கும் பூனைக்கும் உள்ள வேறுபாடுகள்