நான்டெஸ் நகரில் ஒரு “நாய் கஃபே” அதன் கதவுகளைத் திறக்கிறது

இந்த சனிக்கிழமை, மே 21 அன்று, நான்டெஸைச் சேர்ந்த 23 வயதான Leïla Baillargeau, தனது “நாய் கஃபே” என்று அழைப்பது போல் தனது இதயத்திற்கு மிகவும் நெருக்கமான ஒரு திட்டத்தைத் திறந்து வைத்தார். Adop’thé என்று அழைக்கப்படும் இந்த தேநீர் அறை நான்டெஸில் உள்ள பவுல்வர்டு எர்னஸ்ட் டால்பியில் அமைந்துள்ளது. நீங்கள் நிச்சயமாக புரிந்துகொண்டிருப்பீர்கள், இந்த இடத்திற்கு ஒரு சிறிய தனித்துவம் உள்ளது: உங்கள் தேநீரை அனுபவிக்கும் போது, ​​நீங்கள் நாய்களை அரவணைக்கலாம், உங்களுக்கு ஈர்ப்பு இருந்தால், அதை ஏன் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடாது!

வேறு எங்கும் இல்லாத ஒரு ஓட்டல்

© ஸ்கிரீன் ஷாட் – தத்தெடுப்பு.nantes

“கேட் பார்” என்ற கருத்து உங்களுக்குத் தெரியுமா? சரி, இதோ மற்றொரு பதிப்பு! 3 வருட பிரதிபலிப்பு மற்றும் ஒரு அறையைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான ஒரு வருட ஆராய்ச்சிக்குப் பிறகு, மே 21, 2022 சனிக்கிழமையன்று லீலாவின் திட்டம் இறுதியாக உயிர்ப்பிக்க முடிந்தது. நான்டெஸ் அல்லது பிற பின்னணியில் இருந்து வரும் நண்பர்கள், நீங்கள் காபி அல்லது தேநீர் அருந்துவதற்கு நேரத்தை எடுத்துக்கொள்ளலாம் சுவையான சைவ பேஸ்ட்ரிகள் நன்றாக அலங்கரிக்கப்பட்ட மற்றும் சூடான இடத்தில். உங்கள் பக்கத்தில், மிதமிஞ்சிய அரவணைக்க அபிமான நாய்களைக் காண்பீர்கள். குறைந்தபட்சம் எப்போதும் இருக்கும் இரண்டு நாய்கள் அரவணைப்பு கேட்க உள்ளனஆனால் இந்த எண்ணிக்கை அவற்றின் அளவு, அவற்றின் தன்மை மற்றும் அவற்றின் தேவைகளைப் பொறுத்து மாறலாம்.

சங்கம் மூலமாகத்தான் 1000 மீசைகள் இந்த நாய்கள் லீலாவின் ஓட்டலில் தத்தெடுக்கப்பட உள்ளன. உங்களுக்கு நாய் மீது ஈர்ப்பு இருந்தால், அதனுடன் நீங்கள் வெளியேறுவது சாத்தியம்!

காபி ஷாப் நாயை தத்தெடுத்தல்: அது எப்படி வேலை செய்கிறது?

© ஸ்கிரீன் ஷாட் – தத்தெடுப்பு.nantes

இந்த ஓட்டலின் கதவைத் தள்ளும் போது உங்களுக்குப் புரிந்திருக்கும் தத்தெடுக்க தயாராக இருக்கும் நாய்களால் நீங்கள் வரவேற்கப்படுவீர்கள்! இந்த நாய்கள் பகல்நேர முடிவில் ஓட்டலை மூடியவுடன் அதில் தங்குவதில்லை. இது நிறுவனர் லீலாவில் உள்ளது தத்தெடுப்பு, இந்த நாய்கள் தங்களுடைய நிரந்தரக் குடும்பத்தைக் கண்டுபிடிக்கக் காத்திருக்கும் வேளையில் வசிப்பிடத்தை எடுத்துள்ளன. உண்மையில், லீலா சங்கத்தின் 1000 மீசைகளுக்கு ஒரு புரவலன் குடும்பம்!

நிகழ்ச்சியின் நோக்கம், இந்த நாய்களை நேரடியாக உங்கள் தொடர்பில் விட்டுவிடுவதன் மூலம் அவற்றை தத்தெடுப்பதை எளிதாக்குவதாகும்.. அவற்றில் ஒன்றை நீங்கள் விரும்பினால், நீங்கள் லீலாவுடன் விவாதிக்கலாம், அவர் அவர்களைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களைத் தருவார்: தேவைகள், குணாதிசயங்கள், பழக்கவழக்கங்கள், கல்வி நிலை போன்றவை. உங்களைப் பற்றி நீங்கள் உறுதியாக இருந்தால், கஃபேயின் கூட்டாளர் சங்கத்துடன் நேரடியாக ஒரு உன்னதமான தத்தெடுப்பு நடைமுறையைத் தொடங்கலாம். பிந்தையது பொதுவாக ஒரு சில தொலைபேசி பரிமாற்றங்கள் மற்றும் உங்கள் தங்குமிடத்திற்குச் சென்று சிறந்த சூழ்நிலையில் நீங்கள் நாயை வரவேற்க முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. எனவே, ஒஸ்மான் மற்றும் ஓல்காவைக் கண்டறிய Adop’the க்குச் செல்லுங்கள்!

தி கோர்கி, ராணி எலிசபெத் II இன் பிளாட்டினம் ஜூபிலியின் நட்சத்திரம்

என் நாய் ஏன் சிரிக்கிறது?