நீங்கள் எப்போதாவது டோபர்டேன் பற்றி கேள்விப்பட்டிருக்கிறீர்களா?

இந்த அச்சுறுத்தும் மற்றும் மிகவும் நேர்த்தியான நாய் ஒரு பாசமுள்ள மற்றும் விசுவாசமான தன்மையைக் கொண்டுள்ளது. ஈர்க்கக்கூடிய டோபர்மேன் மற்றும் மென்மையான ராட்சதமான கிரேட் டேன் ஆகியவற்றின் நுட்பமான கலவையானது, டோபர்டேன் ஒரு தனித்துவமான இனமாகும், இது மிகவும் சமீபத்தியது, ஏனெனில் இது பற்றி நாம் இன்னும் அதிகம் அறிந்திருக்கவில்லை. எனவே, இந்த புதிய இனத்தைப் பற்றி நீங்கள் மேலும் அறிய விரும்பினால், நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தும் இங்கே!

டோபர்டேன் எங்கிருந்து வருகிறது?

உண்மையைச் சொன்னால், டோபர்டேன் எப்போது பிறந்தார் என்பதைத் துல்லியமாகக் கண்டறிவது மிகவும் கடினம். இருப்பினும், பெரும்பாலான மக்கள் அதை ஒப்புக்கொள்கிறார்கள் கடந்த இரண்டு அல்லது மூன்று தசாப்தங்களாக. பெரும்பாலான நவீன கலப்பின இனங்களைப் போலவே, அதன் பிறப்பிடமும் தீர்மானிக்க சிக்கலானது, ஆனால் அது மிகவும் சாத்தியம் முதலில் அமெரிக்காவிலிருந்து.

டோபர்டேன், அச்சுறுத்தும் மற்றும் கவர்ச்சிகரமான ஒரு நாய்

சிலருக்கு, டோபர்டேன் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான நாய், அவர்கள் சொந்தமாக கனவு காண்பார்கள். மற்றவர்களுக்கு, இது ஒரு இருண்ட சந்தில் சந்திக்க விரும்பாத நாய். மூலம் அவரது திணிப்பு மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய அந்தஸ்து, டோபர்டேன் பொதுவாக ஒவ்வொரு தெரு முனையிலும் நாம் சந்திக்கும் ஒரு விலங்கு அல்ல என்பது உண்மைதான். அவர்கள் உண்மையில் ஒரு அளவை அடைய முடியும் வாடியில் 71 முதல் 76 செமீ மற்றும் எடை 43 முதல் 63 கிலோ வரை! அவர்களின் உடல் தடிமனாகவும், தடிமனாகவும், மார்பு அகலமாகவும் இருக்கும். இந்த பாரிய உடலை எதிர்கொண்டு, அவர்களின் தலை சற்று சிறியதாக இருக்கலாம்ஆனால் பொதுவாக அவர்களின் கிரேட் டேன் பெற்றோரின் அதே வடிவத்தைக் கொண்டுள்ளது.

அவர்களின் முடியின் நிறத்தைப் பொறுத்தவரை, டோபர்டேனில் அதிகம் விரும்பப்படுவது கருப்பு. இருப்பினும், அதன் கோட் பழுப்பு, மான், சிவப்பு மற்றும் நீல நிறமாக இருக்கலாம், அதன் உறவினர் கிரேட் டேன் போன்றது. அவரது தலைமுடி மிகவும் குட்டையாகவும் பளபளப்பாகவும் இருக்கிறது! இயற்கையாகவே, கிரேட் டேன் மற்றும் டோபர்மேனின் காதுகள் தொங்கிக்கொண்டிருக்கின்றன , இது டோபர்டேனின் வழக்கும் கூட. ஆயினும்கூட, பல உரிமையாளர்கள் சர்ச்சைக்குரிய வகையில் தங்கள் நாயின் காதுகளை வெட்ட முடிவு செய்கிறார்கள். அமெரிக்காவில் பொதுவாக இருந்தாலும், பல நாடுகளில் இந்த நடைமுறை தடை செய்யப்பட்டுள்ளது!

டோபர்டேன், ஒரு விசுவாசமான மற்றும் புத்திசாலி நாய்

அதன் தோற்றத்துடன், டோபர்டேன் இருப்பதைக் கண்டுபிடிப்பதில் ஆச்சரியமில்லை மிகவும் விசுவாசமான நாய். அவர் தனது எஜமானரை கடுமையாக அர்ப்பணித்து பாதுகாப்பவர், இது அவரை ஒரு சிறந்த கண்காணிப்பாளராக ஆக்குகிறது. மேலும், டோபர்டேன் இயற்கையாகவே வேட்டை நாய் அல்ல. சிறிய விலங்குகளை எதிர்கொள்ளும் போது அதன் பெரிய விகிதங்கள் சில சமயங்களில் கொஞ்சம் மிருகத்தனமானதாக இருந்தாலும், அது மற்ற வீட்டு விலங்குகளுடன் இணைந்து வாழ்வதில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. மேலும், ஒரு சிறந்த காவலர் நாயாக இருப்பதுடன், டோபர்டேனின் திறன்கள் மிக உயர்ந்த நிலைக்கு பயிற்சியளிக்கக்கூடியவை. இருப்பினும், இது தேவைப்படுகிறது அவருக்கு நிறைய மன உத்வேகத்தை கொடுங்கள் அதனால் அவர் சலிப்படைய மாட்டார். அவரது இரக்கமுள்ள மற்றும் விசுவாசமான பக்கமும் அவரை ஒரு சிறந்த சிகிச்சை நாயாக மாற்றுகிறது.

டோபர்டேனை தத்தெடுக்க எவ்வளவு செலவாகும்?

தற்போது, ​​டோபர்டேனை ஏற்றுக்கொள்வதற்கான உண்மையான விலை எதுவும் இல்லை.. இந்த இனம் இன்னும் மிகவும் சமீபத்தியது மற்றும் பரவலாக இல்லைஉண்மையான வளர்ப்பாளர் இல்லை.

2021 இல் பிரெஞ்சுக்காரர்களின் முதல் 20 பிடித்த நாய் இனங்கள்

நாய்க்கு எது சிறந்தது?