வாலை ஆட்டும் நாய் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டும் என்பதில்லை

“இதோ பார், என் நாய் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது, வாலை ஆட்டுகிறது! » ஆம் முற்றிலும், ஒரு நாய் பொதுவாக மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்போது வாலை ஆட்டுகிறது! இருப்பினும், ஒரு நாய் தனது வாலை அசைப்பது அவசியம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது என்று நினைப்பது மிகவும் பரவலாக தெரிவிக்கப்படும் தவறான கருத்து. நிச்சயமாக, நீங்கள் வேலையிலிருந்து வீட்டிற்கு வரும்போது, ​​​​உங்கள் நாய் உங்களை அன்புடன் வரவேற்கிறது, வாலை அசைத்து, அவர் உங்களைப் பார்த்து மகிழ்ச்சியடைகிறார், ஆனால் இந்த நடத்தை பல விஷயங்களைக் குறிக்கும் என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

பொய் நாய் வாலை ஆட்டுகிறது
© சார்லோட்-அமெலியா-போ – iStock

என் நாய் தனது உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்துகிறது

நீங்கள் மாலையில் வீட்டிற்கு வரும்போது, ​​நடைபயிற்சிக்கு செல்லும் முன் அல்லது ஒரு புதிய நபர் அல்லது ஒரு கூட்டாளியைப் பார்க்கும்போது, ​​உங்கள் நாய் மிகுந்த மகிழ்ச்சியையும் உற்சாகத்தையும் உணர்கிறது. அதை வெளிப்படுத்த, அதன் வால் படபடப்பு பொதுவாக வேகமாக மேலும் அது சில சமயங்களில் துல்லியமான தாளம் இல்லாமல் எல்லா திசைகளிலும் செல்கிறது. வால் உயரமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ அணியலாம். அதிக உற்சாகத்துடன், உங்கள் நாய் தனது வால் போன்ற அதே விகிதத்தில் தனது பின்பகுதியை கூட அசைக்கலாம்.

என் நாய் இருப்பில் உள்ளது

வால் செய்கிறது இடமிருந்து வலமாக மிக வேகமான இயக்கம். தனித்தன்மை என்னவென்றால், நாய் அதை தனது கால்களுக்கு இடையில் வைக்கிறது, சில சமயங்களில் வால் நுனி கூட காணப்படுகிறது. நாயின் வயிற்றுக்கு முற்றிலும் எதிரானது. இந்த வால் அசைவு நாய்க்குட்டிகளுக்கு பொதுவானது, ஆனால் ஓரளவு ஒதுக்கப்பட்ட நாய்களுக்கும் கூட.

என் நாய் பதட்டமாக இருக்கிறது

ஆம், ஆர்வமுள்ள நாயும் வாலை ஆட்டலாம். ஒரு நடைப்பயணத்தில் நீங்கள் ஒரு நாய் அவரது வீட்டின் தோட்டத்தில் காவலுக்கு நிற்கும் போது இது எளிதில் கவனிக்கப்படுகிறது. நன்றாகப் பாருங்கள்! பெரும்பாலும், அவர் ஒரே நேரத்தில் குரைத்து வாலை ஆட்டுவார், ஆனால் அவர் பாதுகாவலராக இருந்த போதிலும் உங்களைப் பார்ப்பதில் அவர் மகிழ்ச்சியடைகிறார் என்று அர்த்தமல்ல. நாய் பதட்டமாக இருக்கும்போது, அதன் வால் துடிப்பு பொதுவாக மெதுவாகவும் சலசலப்பாகவும் இருக்கும். இது பொதுவாக நேராக அணியப்படுகிறது.

உங்கள் நாய் அமைதியாக இருக்கிறது

ஒரு நல்ல நடைக்குப் பிறகு அல்லது தனது சக நாய்களுடன் மோதலைப் பின்தொடர்ந்தாலும், உங்கள் நாய் தனது அமைதியை பல சமிக்ஞைகள் மூலம் வெளிப்படுத்த முடியும். அதன் வாலை மிக லேசாக அசைக்கவும். இந்த சூழ்நிலையில் இது பொதுவாக குறைவாகவே மேற்கொள்ளப்படுகிறது.

இறுதியாக, அதை நினைவில் கொள்ளுங்கள் ஒவ்வொரு நாயும் வித்தியாசமானது மேலும் பக்கத்து வீட்டு நாயிடமிருந்து சற்று வித்தியாசமாக பேசும் விதம் இருக்கும். எனவே இந்த தகவலை உப்பு ஒரு தானியத்துடன் எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும், ஏனென்றால் உலகளாவிய விளக்கம் இல்லை!

நாய்க்கு எது சிறந்தது?

உங்கள் நாய்க்குட்டிக்கு சாதாரணமான பயிற்சிக்கான சில குறிப்புகள்