உங்கள் நாயை அலுவலகத்திற்கு அழைத்துச் செல்வது: ஏன் இல்லை?

காலையில், வேலைக்குச் செல்வதற்கு முன், எஜமானர்கள் விரக்தியுடன் அவர்களைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் நாய்களின் சிறிய கண்களை எதிர்கொள்ள வேண்டும். அவர்களில் பலர் தங்கள் நாயை அலுவலகத்திற்கு அழைத்துச் செல்ல விரும்புகிறார்கள். ஆனால் அது நல்ல யோசனையா? எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக: இது சாத்தியமா?

சட்டம் என்ன சொல்கிறது?

பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், சட்டம் தடை செய்யவில்லை தனது நாயை மீண்டும் வேலைக்கு கொண்டு வர. இருப்பினும், சில வெளிப்படையான விதிவிலக்குகள் உள்ளன, அங்கு விலங்குகளின் இருப்பு பாதுகாப்பு அல்லது சுகாதார கவலைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். உதாரணமாக, நீங்கள் வேலை செய்தால் உங்கள் நாயுடன் வர முடியாதுஉண்ணுதல் அல்லது ஒரு சுகாதார நிறுவனம். துறையிலும் இது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளதுநிர்வாகம். இறுதியாக, இது முதல் வகை (“தாக்குதல்”) நாயாக இருந்தால் இதுவும் சிக்கலாக இருக்கலாம், ஏனெனில் அவை பொது இடங்களுக்கு அணுகல் இல்லை.

இருப்பினும், மற்ற சூழ்நிலைகளில், நாய்கள் இருப்பதைத் தடைசெய்யும் சட்ட ஏற்பாடு எதுவும் இல்லை. எனவே முடிவு ஒவ்வொரு முதலாளிக்கும் உள்ளது.. அவர் அதை அங்கீகரித்தால், சக ஊழியர்களிடையே உள்ள மரியாதை அவர்களின் கருத்தைக் கேட்கும் மற்ற ஊழியர்கள். உண்மையில், சிலருக்கு ஒவ்வாமை அல்லது நாய்களின் பயம் இருக்கலாம். நாம் சமூகத்தில் பணிபுரியும் போது, ​​மற்றவர்களையும் நினைத்து மரியாதையுடன் இருக்க வேண்டும்.

வேலையில் நாய்
கடன்கள்: குரங்கு வணிகப் படங்கள் / iStock

நாய்களை அனுமதிப்பது வணிகங்களுக்கு ஒரு பிளஸ்

இது குழு உணர்வையும் பணியாளர் செயல்திறனையும் உருவாக்குகிறது

நாய்களின் இருப்பு சக ஊழியர்களிடையே சமூக உறவுகளை ஊக்குவிக்கிறது. எந்தவொரு நிறுவனத்திற்கும் தனித்துவம் என்பது ஒரு குறைபாடு. மாறாக, குழுப்பணி ஒரு முக்கிய சொத்து. அவர்கள் சொல்வது போல்: ஒற்றுமை பலம்! ஏனென்றால், ஒவ்வொரு பணியாளருக்கும் வெவ்வேறு அறிவு, திறன்கள் மற்றும் பலம் உள்ளது. இது தான் நிரப்புத்தன்மை இது தனித்துவத்தை விட குழுப்பணியை மிகவும் பயனுள்ளதாக ஆக்குகிறது.

எனவே ஊழியர்கள் தங்கள் சொந்த மூலையில் தங்காமல், அவர்கள் ஒன்றாக வேலை செய்வது முக்கியம் ஒத்துழைக்க நிறுவனத்தின் வெற்றிக்காக. அது அவருக்கு இன்றியமையாதது வெற்றி. இங்குதான் நாய்கள் வருகின்றன. அவர்கள் சக ஊழியர்களிடையே பரிமாற்றத்தை எளிதாக்குகிறார்கள். நாய்கள் மன அழுத்தத்தைக் குறைக்கின்றன, மக்களை அமைதிப்படுத்துகின்றன மற்றும் அவர்களின் நல்வாழ்வை மேம்படுத்துகின்றன, இவை அனைத்தும் கூடுதல் நன்மைகள் என்று ஆய்வுகள் காட்டுகின்றன.

வேலையில் நாய்
நன்றி: லைட்ஃபீல்ட் ஸ்டுடியோஸ் / ஐஸ்டாக்

அந்த டிநிறுவனத்தின் நல்ல படத்தை கொடுக்கிறது

மார்ச் 2016 இல் ஹோலிடாக் என்ற பெட் சிட்டிங் நிறுவனம் ஒரு கணக்கெடுப்பை நடத்தியது. அவர்கள் 2730 பேரை நேர்காணல் செய்தனர். முடிவுகள் தங்களைப் பற்றி பேசுகின்றன: 98% பங்கேற்பாளர்கள் விலங்குகளை ஏற்றுக்கொள்ளும் வணிகங்கள் சிறந்த படத்தைக் கொண்டிருப்பதாக நினைக்கிறார்கள் நவீன மற்றும் உள்ளே அவர்களின் நேரத்திற்கு முன்னால்.

பிரான்ஸ் பின்தங்கியுள்ளது…

உங்கள் நாயை அலுவலகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும் யோசனை பிரான்சில் மிகவும் ஆர்வமாகத் தோன்றினால், வேறு சில நாடுகளில் அது இல்லை. மூலம் உதாரணமாக, அமெரிக்காவில், இந்த நடைமுறை பல ஆண்டுகளாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. மாமா சாம் நாட்டில், 5 நிறுவனங்களில் 1 செல்லப்பிராணிகளை அனுமதிக்கிறது. மீண்டும், பிரான்ஸ் பின்தங்கியுள்ளது.

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

நான் இல்லாத போது என் நாய் என்ன செய்யும்?

உங்கள் நாயுடன் ஓடுவதற்கு 5 நல்ல காரணங்கள்

எஜமானர்கள் தங்கள் மனைவியை விட தங்கள் நாயின் புகைப்படங்களை அதிகம் வைத்திருக்கிறார்கள்! அதுமட்டுமல்ல…

அலாஸ்கன் மலாமுட், தூர வடக்கிலிருந்து நேராக ஒரு நாய்

உங்கள் நாயை வெற்றிகரமாக நினைவுபடுத்துவதற்கான 3 உதவிக்குறிப்புகள்