உங்கள் வாரிசை நாய்க்கு கொடுக்க முடியுமா?

இன்று, 94% உரிமையாளர்கள் தங்கள் நாயை குடும்பத்தின் முழு உறுப்பினராக கருதுகின்றனர். எனவே, மற்ற வீட்டாரைப் போல அவருக்குப் பொருட்களைக் கொடுக்க முடியுமா என்று நாம் ஆச்சரியப்படலாம். சரி, லாஸ் வேகாஸில் உங்கள் கன்வெர்ட்டிபிள் ஓட்டுவது அல்லது உங்கள் சேமிப்பை எரிப்பது போன்றவற்றை நீங்கள் ஏற்கனவே கற்பனை செய்து கொண்டிருந்தால், இது எந்த நேரத்திலும் சாத்தியமில்லை என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்…

பிரான்சில், நாய்களுக்கு மரபுரிமை உரிமை இல்லை

விலங்குகளுக்கு இல்லை சட்ட ஆளுமை இல்லை எங்கள் நாட்டில். இதன் பொருள் அவர்கள் உயிலில் நுழைய முடியாது மற்றும் சொத்துக்களை சொந்தமாக வைத்திருக்க அவர்களுக்கு உரிமை இல்லை.

பொறுப்புடன் உயிலின் உத்தி

இருப்பினும், இதைத் தவிர்க்க ஒரு வழி உள்ளது. ஒரு விலங்குக்கு நேரடி உயிலை வழங்குவது நிச்சயமாக தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் உங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை வழங்குவது சாத்தியமாகும். ஒரு நபருக்கு அவள் அவனை கவனித்துக்கொண்டால். அது ஒரு உறவினராகவோ, வேறு எந்த நபராகவோ அல்லது சங்கமாகவோ இருக்கலாம். இது “கட்டணத்துடன் கூடிய உயில்” என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நபர் நாய்க்கு வழங்க வேண்டிய வாழ்க்கை முறையை கூட நாம் விவரிக்க முடியும்.

ஒரு நாய்க்கு பரம்பரை
கடன்கள்: இரினா மெஷெரியகோவா / iStock

மற்ற நாடுகளில் விலங்குகளுக்கு உயில் உரிமை உண்டு

நிச்சயமாக நீங்கள் ஏற்கனவே எல்லா கதைகளையும் கேட்டிருப்பீர்கள் கட்டிப்பிடித்தல் கோடீஸ்வரர் ஹேர்பால்ஸ் பற்றி ஒருவருக்கொருவர். சரி, அவை பெரும்பாலும் உண்மைதான், ஆனால் அவை வெளிநாட்டில் நடைபெறுகின்றன. உண்மையில், சில நாடுகளில், விலங்குகளுக்கு நேரடியாக மரபுரிமை உரிமை உண்டு. இது அமெரிக்காவிலோ அல்லது ஜெர்மனியிலோ உதாரணம்.

இப்படித்தான் குமிழ்கள், தி சிம்பன்சி மைக்கேல் ஜாக்சனின், அழகான ஜாக்பாட் அடித்தது. பிரைமேட் இப்போது தனது மாளிகையில் மகிழ்ச்சியான நாட்களை அனுபவித்து வருகிறார். கூட உள்ளது குந்தர் III, ஒரு நாய் தனது எஜமானியான ஜெர்மன் கவுண்டஸிடமிருந்து 80 மில்லியன் டாலர்களைப் பெற்றுள்ளது. பூச் அதன் பிறகு தனது மகனுக்கு தனது பாரம்பரியத்தை வழங்கினார். குந்தர் IV, உலகின் பணக்கார நாய் ஆனார். ஆண்டுகள் மற்றும் சரியான முதலீடுகளுடன், அவரது சொத்து இப்போது 373 மில்லியன் யூரோக்கள். அது நிறைய எலும்புகள்… விலங்கு லிமோசினில் பயணிக்கிறது, கேவியரில் மகிழ்கிறது மற்றும் உலகின் நான்கு மூலைகளிலும் உள்ள அதன் வில்லாக்களில் வாழ்க்கையை அனுபவிக்கிறது.

நாங்கள் ஜிகூவுடன் முடிக்கிறோம், கோழி நம் அனைவரையும் விட பணக்காரர். இந்த பிரிட்டிஷ் இறகு பந்து 15 மில்லியன் டாலர்களை மரபுரிமையாக பெற்றது. இது அதிகாரப்பூர்வமானது, உலகம் பைத்தியமாகிவிட்டது!

ஒரு குஞ்சு நாய்க்கு பரம்பரை
கடன்கள்: A_nik / iStock

நீங்கள் இதையும் விரும்புவீர்கள்:

நாய்களுக்கு உரிமைகள் (சட்டப்படி) உள்ளதா?

வாடகை தங்குமிடம்: வீட்டு உரிமையாளர் நாய்களை தடை செய்ய முடியுமா?

சிவில் மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்திற்குப் பிறகு, உங்கள் நாயைப் பாதுகாக்க ஒரு விலங்கு குறியீடு!

ஷார்-பீ, யாரையும் அலட்சியப்படுத்தாத ஒரு உடல் நாய்

மாஸ்டர் மற்றும் அவரது நாய்க்கு ஒரு வேடிக்கையான செயல்பாடு